| Tên thương hiệu: | Luma |
| Số mô hình: | BO1-H-1PU-850 /BO1-B-1PU-850 /BO1-S-1PU-850 /BO1-R-1PU-850 |
| MOQ: | 4 |
| Giá bán: | USD 7.68 brake /USD 7.39 side brake/USD 6.54 Swivel/USD 6.07 rigid |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, wechat, alipay |
| Khả năng cung cấp: | 100000 |
PU có độ đàn hồi cao, giúp hấp thụ cú sốc và rung động, cải thiện sự thoải mái khi lái xe và bảo vệ cả thiết bị và sàn nhà.Đường quay PU được thiết kế để hỗ trợ tải trọng nặng mà không biến dạng, làm cho chúng phù hợp với các ứng dụng công nghiệp và thương mại.
| Chế độ phanh/Tập kích hoạt/Hướng dẫn | Phòng phanh / phanh bên / quay / cố định |
|---|---|
| Kích thước | 8 inch |
| Vật liệu bánh xe | PU (Polyurethane) |
| Vật liệu hỗ trợ tấm nền | Q235 |
| Lối xích | 6202 Gói |
| Chiều cao cài đặt | 240 mm |
| Kích thước tấm nền | 115 × 100 mm |
| Khoảng cách lỗ | 82 × 72 mm |
| Kích thước hộp | 40 × 28,5 × 25 cm |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()