| Tên thương hiệu: | Luma |
| Số mô hình: | BO1-H-2KU-550 /BO1-B-2KU-550/ BO1-S-2KU-550 /BO1-R-2KU-550 |
| MOQ: | 4 |
| Giá bán: | USD 5.85brake /USD5.57 side brake/USD4.71Swivel/USD 4.24 Rigid |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, wechat, alipay |
| Khả năng cung cấp: | 100000 |
| Chế độ phanh/Tập kích hoạt/Hướng dẫn | Chế độ phanh / quay / cố định |
|---|---|
| Kích thước | 5 inch |
| Vật liệu bánh xe | PU (Polyurethane) |
| Vật liệu hỗ trợ tấm nền | Q235 |
| Lối xích | 6202 Gói |
| Chiều cao cài đặt | 165 mm |
| Kích thước tấm nền | 115 × 100 mm |
| Khoảng cách lỗ | 82 × 72 mm |
| Kích thước hộp | 40 × 28,5 × 25 cm |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()