| Tên thương hiệu: | Luma |
| Số mô hình: | BO1-H-1PU-450 / BO1-B-1PU-450 / BO1-S-1PU-450 / BO1-R-1PU-450 |
| MOQ: | 4 |
| Giá bán: | USD 5.20 brake /USD 4.91 side brake/USD 4.06 Swivel/USD 3.59 rigid |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, wechat, alipay |
| Khả năng cung cấp: | 100000 |
Các máy quay PU đặc biệt được ưa chuộng trong môi trường nơi kiểm soát tiếng ồn, độ bền và bảo vệ sàn là những cân nhắc quan trọng.
| Chế độ phanh/Tập kích hoạt/Hướng dẫn | Phòng phanh / phanh bên / quay / cố định |
|---|---|
| Kích thước | 4 inch |
| Vật liệu bánh xe | PU (Polyurethane) |
| Vật liệu hỗ trợ tấm nền | Q235 |
| Lối xích | 6202 Gói |
| Chiều cao cài đặt | 143 mm |
| Kích thước tấm nền | 115 × 100 mm |
| Khoảng cách lỗ | 82 × 72 mm |
| Kích thước hộp | 40 × 28,5 × 25 cm |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()