| Tên thương hiệu: | Luma |
| Số mô hình: | BO1-H-2KU-650 / BO1-B-2KU-650 / BO1-S-2KU-650 / BO1-R-2KU-650/ |
| MOQ: | 4 |
| Giá bán: | USD 8.13 brake /USD 7.85 side brake/USD 7.002 Swivel/USD 6.53. Rigid |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, wechat, alipay |
| Khả năng cung cấp: | 100000 |
PU (polyurethane) được biết đến với độ bền đặc biệt và khả năng chống mòn, làm cho nó lý tưởng để sử dụng trên nhiều bề mặt sàn như bê tông, gỗ, thảm và nhựa.
| Chế độ phanh/Tập kích hoạt/Hướng dẫn | Chế độ phanh / quay / cố định |
|---|---|
| Kích thước | 8 inch |
| Vật liệu bánh xe | PU (Polyurethane) |
| Vật liệu hỗ trợ tấm nền | Q235 |
| Lối xích | 6202 Gói |
| Chiều cao cài đặt | 240 mm |
| Kích thước tấm nền | 115 × 100 mm |
| Khoảng cách lỗ | 82 × 72 mm |
| Kích thước hộp | 40 × 28,5 × 25 cm |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()