| Tên thương hiệu: | Luma |
| Số mô hình: | BO1-H-2KU-650 / BO1-B-2KU-650 / BO1-S-2KU-650 / BO1-R-2KU-650/ |
| MOQ: | 4 |
| Giá bán: | USD 6.42 brake /USD 6.13 side brake/USD 5.28 Swivel/USD 4.81 Rigid |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, wechat, alipay |
| Khả năng cung cấp: | 100000 |
Khả năng chống hóa chất và ăn mòn: PU có khả năng chống dầu, nước và nhiều hóa chất thông thường, đồng thời duy trì hiệu suất trong môi trường ẩm ướt hoặc ăn mòn.
| Phanh/Kích hoạt/Định hướng | Phanh / Xoay / Cố định |
|---|---|
| Kích thước | 6 inch |
| Chất liệu bánh xe | PU (Polyurethane) |
| Chất liệu đế đỡ | Q235 |
| Vòng bi | Vòng bi 6202 |
| Chiều cao lắp đặt | 190 mm |
| Kích thước đế đỡ | 115 × 100 mm |
| Khoảng cách lỗ | 82 × 72 mm |
| Kích thước hộp | 40 × 28.5 × 25 cm |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()