| Tên thương hiệu: | Luma |
| Số mô hình: | K02-H-2PA-850 / K02-S-2PA-850 /K02-R-2PA-850 |
| MOQ: | 4 |
| Giá bán: | USD 11.59 brake /USD 10.06 Swivel/USD 8.10 Rigid |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, wechat, alipay |
| Khả năng cung cấp: | 100000 |
Nylon PA (Polyamide) là một loại nhựa kỹ thuật hiệu suất cao, mang lại cho bánh xe công nghiệp làm từ nó một loạt các đặc điểm và ưu điểm nổi bật.
![]()
| Phanh/Kích hoạt/Định hướng | Có khóa/ Xoay / Cố định |
|---|---|
| Kích thước | 8 inch |
| Chất liệu bánh xe | Nylon PA |
| Chất liệu đế đỡ | Q235 |
| Vòng bi | Vòng bi 6202 |
| Chiều cao lắp đặt | 242 mm |
| Kích thước đế đỡ | 138*110mm |
| Khoảng cách lỗ 105*80 | 105*80 |
| Kích thước hộp | 40 × 28,5 × 25 cm |
![]()
Do hiệu suất tổng thể xuất sắc, bánh xe công nghiệp nylon PA được sử dụng rộng rãi trong nhiều môi trường đòi hỏi khắt khe.
![]()
![]()
![]()