| Tên thương hiệu: | Luma |
| Số mô hình: | K02-H-3KU-555 / K02-S-3KU-555 / K02-R-3KU-555 |
| MOQ: | 4 |
| Giá bán: | USD 10.81 brake /USD 9.23 Swivel/USD 7.32 Rigid |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, wechat, alipay |
| Khả năng cung cấp: | 100000 |
Bánh xe PU đặc biệt được ưa chuộng trong môi trường mà việc kiểm soát tiếng ồn, độ bền và bảo vệ sàn nhà là những yếu tố quan trọng cần cân nhắc.
![]()
| Phanh/Kích hoạt/Định hướng | Có khóa/ Xoay / Cố định |
|---|---|
| Kích thước | 5 inch |
| Chất liệu bánh xe | PU (Polyurethane) |
| Chất liệu đế đỡ | Q235 |
| Vòng bi | Vòng bi 6202 |
| Chiều cao lắp đặt | 176 mm |
| Kích thước đế đỡ | 138*110mm |
| Khoảng cách lỗ 105*80 | 105*80 |
| Kích thước hộp | 40 × 28.5 × 25 cm |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()