| Tên thương hiệu: | Luma |
| Số mô hình: | K02-H-3KU-855 / K02-S-3KU-855 / K02-R-3KU-855 |
| MOQ: | 4 |
| Giá bán: | USD 15.86 brake /USD 14.33 Swivel/USD 12.37Rigid |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, wechat, alipay |
| Khả năng cung cấp: | 100000 |
Các máy quay PU đặc biệt được ưa chuộng trong môi trường nơi kiểm soát tiếng ồn, độ bền và bảo vệ sàn là những cân nhắc quan trọng.
![]()
| Chế độ phanh/Tập kích hoạt/Hướng dẫn | Khóa/ xoay / cố định |
|---|---|
| Kích thước | 8 inch |
| Vật liệu bánh xe | PU (Polyurethane) |
| Vật liệu hỗ trợ tấm nền | Q235 |
| Lối xích | 6202 Gói |
| Chiều cao cài đặt | 242 mm |
| Kích thước tấm nền | 138*110mm |
| Khoảng cách lỗ 105*80 | 105*80 |
| Kích thước hộp | 40 × 28,5 × 25 cm |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()