| Tên thương hiệu: | Luma |
| Số mô hình: | BO1-H-1PU-550 /BO1-B-1PU-550 / BO1-S-1PU-550 / BO1-R-1PU-550 |
| MOQ: | 4 |
| Giá bán: | USD 6.11 brake /USD 5.83 side brake/USD 4.98 Swivel/USD 4.51 rigid |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, wechat, alipay |
| Khả năng cung cấp: | 100000 |
Các vòng quay PU được thiết kế để chịu tải trọng nặng mà không bị biến dạng, làm cho chúng phù hợp với các ứng dụng công nghiệp và thương mại.Lý tưởng để sử dụng trong kho, trung tâm phân phối và các cơ sở logistics nơi có tải trọng nặng và di chuyển thường xuyên.
| Chế độ phanh/Tập kích hoạt/Hướng dẫn | Chế độ phanh / phanh bên / quay / cố định |
|---|---|
| Kích thước | 6 inch |
| Vật liệu bánh xe | PU (Polyurethane) |
| Vật liệu hỗ trợ tấm nền | Q235 |
| Lối xích | 6202 Gói |
| Chiều cao cài đặt | 190 mm |
| Kích thước tấm nền | 115 × 100 mm |
| Khoảng cách lỗ | 82 × 72 mm |
| Kích thước hộp | 40 × 28,5 × 25 cm |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()