| Tên thương hiệu: | Luma |
| Số mô hình: | CAM-001 |
| MOQ: | 4 |
| Giá bán: | USD 40 .2 brake /USD 37.8 Swivel/USD 36.6 Rigid |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, wechat, alipay |
| Khả năng cung cấp: | 100000 |
| Tên thương hiệu | Luma |
|---|---|
| Dịch vụ bổ sung | Dịch vụ OEM ODM |
| Kích thước đĩa | 135*110 |
| Khoảng cách lỗ | 100*81 |
| Chiều kính lỗ | 13 mm |
| Vật liệu bánh xe | Ni-lôn dày đặc, rắn và mạnh |
| Chiều kính bánh xe | 80 mm |
| Chiều rộng bánh xe | 50 mm |
| Độ cao của thiết bị | 130 mm |
| Khả năng tải | 1000 kg |
| Loại vòng bi | Vòng đệm hai |
| Thời gian giao hàng 7 ngày cho đơn đặt hàng mẫu | hỗ trợ |
| Bảo hành | Một năm |
![]()