| Tên thương hiệu: | Luma |
| Số mô hình: | BO1-H-2KU-450 BO1-B-2KU-450 BO1-S-2KU-450 BO1-R-2KU-450 |
| MOQ: | 4 |
| Giá bán: | USD 5.85brake /USD5.57 side brake/USD4.71Swivel/USD 4.24 Rigid |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, wechat, alipay |
| Khả năng cung cấp: | 100000 |
| Phanh/Kích hoạt/Định hướng | Phanh / Xoay / Cố định |
|---|---|
| Kích thước | 4 inch |
| Chất liệu bánh xe | PU (Polyurethane) |
| Chất liệu đế đỡ | Q235 |
| Vòng bi | Vòng bi 6202 |
| Chiều cao lắp đặt | 143 mm |
| Kích thước đế | 115 × 100 mm |
| Khoảng cách lỗ | 82 × 72 mm |
| Kích thước hộp | 40 × 28.5 × 25 cm |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()