| Tên thương hiệu: | Luma |
| Số mô hình: | K02-H-3KU-455 / K02-S-3KU-455 / K02-R-3KU-455 |
| MOQ: | 4 |
| Giá bán: | USD 9.94 brake /USD 8.41 Swivel/USD 6.45 Rigid |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, wechat, alipay |
| Khả năng cung cấp: | 100000 |
Các bánh xe polyurethane (PU) hiệu suất cao:
Chống mòn đặc biệt: bánh xe PU cực kỳ bền và chống mòn, cung cấp tuổi thọ lâu hơn nhiều so với bánh xe cao su hoặc nhựa tiêu chuẩn.
Bảo vệ sàn cao cấp: Không đánh dấu và không nhuộm, chúng bảo vệ sàn nhạy cảm như epoxy, bê tông đánh bóng và gỗ cứng khỏi vết trầy xước và trầy xước.
Hoạt động trơn tru và yên tĩnh: Độ đàn hồi cao cung cấp khả năng hấp thụ cú sốc tuyệt vời và kháng lăn thấp, giảm tiếng ồn và mệt mỏi của người vận hành.
| Chế độ phanh/Tập kích hoạt/Hướng dẫn | Khóa/ xoay / cố định |
|---|---|
| Kích thước | 4 inch |
| Vật liệu bánh xe | PU (Polyurethane) |
| Vật liệu hỗ trợ tấm nền | Q235 |
| Lối xích | 6202 Gói |
| Chiều cao cài đặt | 145 mm |
| Kích thước tấm nền | 138*110mm |
| Khoảng cách lỗ 105*80 | 105*80 |
| Kích thước hộp | 40 × 28,5 × 25 cm |