| Tên thương hiệu: | Luma |
| Số mô hình: | A1-H8-S |
| MOQ: | 4 |
| Giá bán: | USD 14.3 |
| Điều khoản thanh toán: | TT/Wechat/Alipay/ |
| Khả năng cung cấp: | 500.000/năm |
Các bánh xe thép với bánh xe PU lõi sắt 6 "được thiết kế để đáp ứng các nhu cầu vận chuyển thiết bị lớn và kho.
Luma Industrial Heavy-Duty Dual Spring-Shock-Absorbing Steel Core Polyurethane 4" Single Wheel with Brake Swivel Durable Castor được tối ưu hóa để xử lý chính xác, tải trọng nặng,và môi trường công nghiệp đòi hỏi.
Các rulet hấp thụ va chạm được thiết kế để giảm thiểu rung động và va chạm trong khi di chuyển, bảo vệ cả thiết bị và sàn nhà.
| Khả năng tải | 300kg |
| Các loại | Trình quay, cứng, khóa quay |
| Trung tâm bánh xe | thép |
| Độ cứng | 95-97 |
| Vật liệu bột | Polyurethane |
| Màu sắc | Đỏ/trắng |
| Kệ và tấm | 5mm |
| MOQ | 4 chiếc |
| Chiều rộng của khung | 63mm |
| Bảng thép | Thép cán nóng |
| Xử lý bề mặt | Điện đúc |
| Mô hình | A1-H8-S |
Đối với các ứng dụng vận chuyển hàng hóa cảng, một xe quay có nước xuân không chỉ là một lựa chọn mà còn là một tiêu chuẩn được khuyến cáo cho sự xuất sắc trong hoạt động.
Các cơ sở y tế
Được sử dụng với giường bệnh, trạm làm việc di động và xe thử nghiệm để đảm bảo chuyển động yên tĩnh, ổn định và ngăn ngừa thiệt hại cho các dụng cụ nhạy cảm.
Logistics & Warehousing
Áp dụng cho AGV và xe tải hạng trung để duy trì sự ổn định trên sàn không bằng phẳng và giảm sốc sản phẩm trong quá trình vận chuyển.
Sản xuất công nghiệp
Lý tưởng cho thiết bị dây chuyền lắp ráp, máy đóng gói và công cụ ô tô nơi tải trọng nặng và bảo vệ sàn là ưu tiên.
![]()
![]()
![]()
![]()